Nunin Cikakkun bayanai
Cikakken Gabatarwa
Gabatar da sabon ƙari ga tarin mu, Kyawawan riguna na Chelsea Collar Dress.Wannan suturar ita ce alamar sophistication da salon, wanda ya sa ya zama cikakke ga kowane lokaci na musamman ko taron.
An ƙera shi da abin wuya na Chelsea na zamani a gaba da kuma wuyan V-wuya mai ban sha'awa, wannan rigar tana nuna ma'anar alheri da mace.A baya na riguna yana nuna wuyan murabba'i, yana ƙara abin da ba zato ba tsammani da na zamani zuwa ƙirar gaba ɗaya.Hannun hannu na puff yana ƙara wani abu mai ban sha'awa da wasa a cikin riguna, yayin da maɓalli-ƙasa a gaba da farantawa a kan bodice suna haifar da kyan gani da dacewa.
Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa na wannan suturar ita ce lace mai laushi da aka yi dalla-dalla akan cuffs da kwala, yana ƙara taɓawa na soyayya da sha'awa ga ƙirar gabaɗaya.Har ila yau, riguna yana da alaƙa biyu a kan abin wuya, yana ba da damar zaɓi don ɗaure baka don ƙarin dash na fara'a.
Don ƙarin dacewa da jin daɗi, an sanye da rigar tare da zik ɗin gefe, yana sauƙaƙa zamewa da kashewa.Wannan kuma yana tabbatar da dacewa da kwanciyar hankali.
Wannan Tufafin Collar na Chelsea ya dace da kowane lokaci, ko taron al'ada ne, abincin dare na musamman, ko rana a ofis.Ƙwararren wannan suturar ya sa ya zama ainihin kayan tufafi na gaskiya, wani abu da za a iya yin ado ko ƙasa dangane da lokacin.Haɗa shi tare da sheqa da kuka fi so da kayan ado na sanarwa don kallon maraice mai ban sha'awa, ko sanya shi tare da filaye da cardigan don haɗuwa da yau da kullun da na yau da kullun.
Dangane da inganci, an yi wannan suturar tare da mafi kyawun kayan da hankali ga daki-daki, tabbatar da cewa ba wai kawai kyakkyawa ba ne amma kuma yana jin daɗin sawa.An ƙera silhouette ɗin don yaɗa kowane nau'in jiki, tare da ƙwanƙarar kugu da siket mai gudana wanda ke haifar da silhouette mai ban sha'awa da na mata.
Ko kuna neman suturar da ke nuna sophistication da ladabi, ko wani abu da ke ba da sanarwa yayin da har yanzu ba ku da lokaci, Dress ɗinmu na Chelsea Collar Dress shine cikakken zaɓi.Tare da cikakkun bayanai masu ma'ana, dacewa mai dacewa, da ƙirar maras lokaci, wannan suturar tabbas zata zama abin da aka fi so a cikin tufafin ku na shekaru masu zuwa.Kada ku rasa damar da za ku ƙara wannan yanki mai ban sha'awa a cikin tarin ku.
Girman Chart
MATSALAR AUNA | XXS-M | L | XL-XXXL | +/- | XXS | XS | S | M | L | XL | XXL | XXXL | |
Tsawon Tufa daga HPS (kasa da 54) | 1/2 | 1/2 | 1/2 | 1/2 | 37 | 37 1/2 | 38 | 38 1/2 | 39 | 39 1/2 | 40 | 40 1/2 | |
Matsayin kugu daga HPS | 1/2 | 1/2 | 3/8 | 1/4 | 14 | 14 1/2 | 15 | 15 1/2 | 16 | 16 3/8 | 16 3/4 | 17 1/8 | |
Nisa Neck @ HPS (sama da 8") | 3/8 | 3/8 | 1/4 | 1/8 | 7 1/2 | 7 7/8 | 8 1/4 | 8 5/8 | 9 | 9 1/4 | 9 1/2 | 9 3/4 | |
Juyin wuyan gaba daga HPS (sama da 4) | 1/4 | 1/4 | 1/8 | 1/4 | 6 1/2 | 6 3/4 | 7 | 7 1/4 | 7 1/2 | 7 5/8 | 7 3/4 | 7 7/8 | |
Saukowar wuyan baya daga HPS (4" ko ƙasa) | 1/16 | 1/16 | 1/16 | 1/8 | 4 7/8 | 4 8/9 | 5 | 5 1/9 | 5 1/8 | 5 1/5 | 5 1/4 | 5 1/3 | |
Ketare Kafada | 1/2 | 3/4 | 1/2 | 3/8 | 14 1/4 | 14 3/4 | 15 1/4 | 15 3/4 | 16 1/2 | 17 | 17 1/2 | 18 | |
Ketare Gaba | 1/2 | 3/4 | 3/4 | 1/4 | 12 1/4 | 12 3/4 | 13 1/4 | 13 3/4 | 14 1/2 | 15 1/4 | 16 | 16 3/4 | |
Ko'ina Baya | 1/2 | 3/4 | 3/4 | 1/4 | 13 1/4 | 13 3/4 | 14 1/4 | 14 3/4 | 15 1/2 | 16 1/4 | 17 | 17 3/4 | |
1/2 Bust (1 "daga hannun hannu) | 1 | 1 1/2 | 2 | 1/2 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 1/2 | 23 1/2 | 25 1/2 | 27 1/2 | |
1/2 Kugu | 1 | 1 1/2 | 2 | 1/2 | 13 1/4 | 14 1/4 | 15 1/4 | 16 1/4 | 17 3/4 | 19 3/4 | 21 3/4 | 23 3/4 | |
1/2 Tsaftace Nisa, madaidaiciya | 1 | 1 1/2 | 2 | 1/2 | 29 1/2 | 30 1/2 | 31 1/2 | 32 1/2 | 34 | 36 | 38 | 40 | |
Armhole Madaidaici | 3/8 | 1/2 | 1/2 | 1/4 | 7 1/2 | 7 7/8 | 8 1/4 | 8 5/8 | 9 1/8 | 9 5/8 | 10 1/8 | 10 5/8 | |
Tsawon hannun riga (kasa da 18) | 1/4 | 1/4 | 1/8 | 1/4 | 9 1/2 | 9 3/4 | 10 | 10 1/4 | 10 1/2 | 10 5/8 | 10 3/4 | 10 7/8 | |
Bicep @ 1" kasa AH | 3/8 | 3/8 | 1/2 | 3/8 | 10 1/4 | 10 5/8 | 11 | 11 3/8 | 11 3/4 | 12 1/4 | 12 3/4 | 13 1/4 | |
Nisa Buɗe Hannu, sama da gwiwar hannu | 3/8 | 3/8 | 1/2 | 3/8 | 4 1/2 | 4 7/8 | 5 1/4 | 5 5/8 | 6 | 6 1/2 | 7 | 7 1/2 |
Idan akwai wani suturar da ba ta da inganci, maganinmu game da shi sune kamar haka:
A: Mun dawo muku da cikakken biyan kuɗi idan matsalar tufafi ta haifar da mu kuma ƙungiyar ku ba za ta iya magance wannan matsalar ba.
B: Muna biyan kuɗin aiki, idan matsalar tufafi ta haifar da mu kuma ƙungiyar ku za ta iya magance wannan matsala.
C: Za a yaba da shawarar ku sosai.
A: Kuna iya ba mu wakilin jigilar kaya, kuma muna jigilar su.
B: Kuna iya amfani da wakilin mu na jigilar kaya.
Kowane lokaci kafin jigilar kaya, za mu sanar da ku kuɗin jigilar kaya daga wakilin mu na jigilar kayayyaki;
Hakanan za mu sanar da ku babban nauyi da CMB, don ku iya duba kuɗin jigilar kaya tare da mai jigilar ku.Sa'an nan za ku iya kwatanta farashin kuma ku zaɓi mai jigilar kaya za ku zaɓa a ƙarshe.