Nunin Cikakkun bayanai
Cikakken Gabatarwa
Tushen wannan saman shine 100% auduga gauze biyu-Layer, wanda yake da taushi sosai.
Siffofin wannan saman mata:
Short hannayen riga tare da buɗe hannun hannu na roba.
Sako da zane wanda ke da dadi sosai lokacin sawa.
Maballin saukar salo.
Tare da duka gaba da baya.
Maɓallan harsashi masu inganci na halitta suna sa saman yayi kyau.
Tare da cikakken jajircewa.
Wannan saman mata shine don bazara.
Mun yi amfani da wasu masana'anta da yawa don yin wannan ƙirar kuma.Dukkansu sunyi kyau.
Akwai launuka da yawa don ku zaɓi.
Kuna iya ma sanar da mu ra'ayoyin ku akan canza shi.
Za mu iya keɓance muku sababbin salo.
Girman Chart
MATSALAR AUNA | dokokin daraja | XXS | XS | S | M | L | XL | XXL | XXXL | ||
XXS-M | L | XL-XXXL | |||||||||
Tsawon GYARA daga HPS | 1/2 | 1/2 | 1/2 | 21 3/4 | 22 1/4 | 22 3/4 | 23 1/4 | 23 3/4 | 24 1/4 | 24 3/4 | 25 1/4 |
Nisa Neck @ HPS (a ƙarƙashin 8") | 1/4 | 1/4 | 1/8 | 7 1/2 | 7 3/4 | 8 | 8 1/4 | 8 1/2 | 8 5/8 | 8 3/4 | 8 7/8 |
Juyin wuyan gaba daga HPS (a ƙarƙashin 4) | 1/8 | 1/8 | 1/8 | 3 1/8 | 3 1/4 | 3 3/8 | 3 1/2 | 3 5/8 | 3 3/4 | 3 7/8 | 4 |
Saukowar wuyan baya daga HPS (4" ko ƙasa) | 1/16 | 1/16 | 1/16 | 1 1/4 | 1 5/16 | 1 3/8 | 1 4/9 | 1 1/2 | 1 5/9 | 1 5/8 | 1 11/16 |
Ketare Kafada | 1/2 | 3/4 | 1/2 | 17 1/2 | 18 | 18 1/2 | 19 | 19 3/4 | 20 1/4 | 20 3/4 | 21 1/4 |
1/2 Bust (1 "daga hannun hannu) | 1 | 1 1/2 | 2 | 21 1/2 | 22 1/2 | 23 1/2 | 24 1/2 | 26 | 28 | 30 | 32 |
1/2 Tsaftace Nisa, madaidaiciya | 1 | 1 1/2 | 2 | 25 1/4 | 26 1/4 | 27 1/4 | 28 1/4 | 29 3/4 | 31 3/4 | 33 3/4 | 35 3/4 |
Tsawon hannun riga (kasa da 18) | 1/4 | 1/4 | 1/8 | 7 1/2 | 7 3/4 | 8 | 8 1/4 | 8 1/2 | 8 5/8 | 8 3/4 | 8 7/8 |
Nisa Buɗe Hannu, sama da gwiwar hannu | 3/8 | 3/8 | 3/8 | 5 1/4 | 5 5/8 | 6 | 6 3/8 | 6 3/4 | 7 1/8 | 7 1/2 | 7 7/8 |
Idan akwai wani suturar da ba ta da inganci, maganinmu game da shi sune kamar haka:
A: Mun dawo muku da cikakken biyan kuɗi idan matsalar tufafi ta haifar da mu kuma ƙungiyar ku ba za ta iya magance wannan matsalar ba.
B: Muna biyan kuɗin aiki, idan matsalar tufafi ta haifar da mu kuma ƙungiyar ku za ta iya magance wannan matsala.
C: Za a yaba da shawarar ku sosai.
A: Kuna iya ba mu wakilin jigilar kaya, kuma muna jigilar su.
B: Kuna iya amfani da wakilin mu na jigilar kaya.
Kowane lokaci kafin jigilar kaya, za mu sanar da ku kuɗin jigilar kaya daga wakilin mu na jigilar kayayyaki;
Hakanan za mu sanar da ku babban nauyi da CMB, don ku iya duba kuɗin jigilar kaya tare da mai jigilar ku.Sa'an nan za ku iya kwatanta farashin kuma ku zaɓi mai jigilar kaya za ku zaɓa a ƙarshe.